Diễn đàn sinh viên D10CN1 - PTIT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn sinh viên D10CN1 - PTIT

Forum tập thể D10CN1-Học viện công nghệ Bưu Chính Viễn Thông

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Tuyển Cộng tác viên lập trình iPhone
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby AyalaEstes755 Thu Mar 12, 2015 10:28 pm

» 16/5- Khai giảng lớp học Đồ họa thiết kế website tại iNET Đà Nẵng
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby laptrinhdn Thu May 09, 2013 7:50 pm

» 16/5- Khai giảng lớp học Đồ họa thiết kế website tại iNET Đà Nẵng
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby laptrinhdn Thu May 09, 2013 7:48 pm

» ƯU ĐÃI 30% HỌC PHÍ KHI ĐĂNG KÍ KHÓA ĐỒ HỌA WEBSITE.
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby eyewearhut Tue Apr 23, 2013 7:57 pm

» Học lập trình Mobile – Lập trình Android – iNET Đà Nẵng - 05113653688
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby eyewearhut Fri Mar 08, 2013 8:34 pm

» Nhận ngay Lì Xì khi học Lập trình di động Android – iNET Đà Nẵng - 05113653688
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby eyewearhut Thu Mar 07, 2013 6:39 pm

» Nhận ngay Lì Xì khi học Lập trình di động Android – iNET Đà Nẵng - 05113653688
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby eyewearhut Wed Mar 06, 2013 6:46 pm

» Nhận Lì Xì khi học Lập trình di động Android – iNET Đà Nẵng - 05113653688
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby eyewearhut Mon Mar 04, 2013 7:41 pm

» Học Lập trình Mobile với Android chỉ 1.000.000 tại iNET Đà Nẵng – 05113653688
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby laptrinhdn Fri Jan 25, 2013 6:23 pm

» Học Lập trình PHP Nâng Cao chỉ1.000.000 tại iNET Đà Nẵng – 05113653688
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeby laptrinhdn Wed Jan 23, 2013 6:25 pm

Top posters
MrKu (179)
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_vote_lcapCác bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_voting_barCác bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_vote_rcap 
Admin (160)
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_vote_lcapCác bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_voting_barCác bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_vote_rcap 
chuoi_handsome (98)
P.Mạnh (88)
Manh_Quan20 (81)
alonestar_vp92 (61)
billnhim_bk (50)
laptrinhdn (23)
banglangtim_xang (22)
do^'bie^t'aiday'??? (21)

Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!

Go down 
billnhim_bk
MrKu
P.Mạnh
Admin
congchuamuonloaihoa
conangdeptrai_92
chuoi_handsome
Joker92
..._handsome
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
..._handsome
..._handsome

Điểm : 13

Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:31 pm

Vâng...thưa các bạn!!!
Sau sự ra đi bất ngờ của bạn lớp fó Vân anh,để lại vị trí no1 girl của lớp...
Vậy thì theo các bạn...trong số các bạn nữ kòn lại ai sẽ xứng đáng vs vị trí này nhất ạk...
Đề nghị mọi người cấm gian lân...thật thà,trung thực và thật khách quan trong khi đưa ra lời nhận xét ạk...
Thanks all!!!
:63: :63: :63: :63: :63: :63: :63:
Joker92
Vip member
Vip member
Joker92

Điểm : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 8:53 pm

bác thật là can đảm lol!
..._handsome
..._handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:49 pm

Joker92 đã viết:
bác thật là can đảm lol!
can đảm ở điểm nào ạk... :60
chuoi_handsome
chuoi_handsome

Điểm : 99

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:54 pm

chấm điểm cho chị Đưc Tùng,
..._handsome
..._handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 10:56 pm

chuoi_handsome đã viết:
chấm điểm cho chị Đưc Tùng,
:64: ...ông này...đã pảo kô gian lận mà...riêng Đức Tùng fải kiểm tra hàng mới nhận phiếu... :91:
chuoi_handsome
chuoi_handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 11:01 pm

lớp mình có chị đó là ngon nhất rùi đó!!!thým đòi ai nữa,mà thým đề xuất cho ai nào!!!
conangdeptrai_92
conangdeptrai_92

Điểm : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:10 am

Với tư cách là một thành viên ngoài D10CN1 nên ý kiến mà em đánh giá sẽ khách quan hơn.Em xin bầu 1 phiếu cho bạn Nhị và qua đây em cũng kính đề nghị tới các anh Mod,anh handsome (chủ thớt) và cao nhất là anh Admin cho phép em thành lập một FC mang tên Nhị FC để chúng em có thể bày tỏ sự ngưỡng mộ của mình đối với bạn ấy.
Và do đó,theo em nghĩ,không ai khác.Bạn Nhị xinh nhất lớp-đó là điều mà chúng ta nên quảng bá cho hình ảnh hoa hậu lớp (như QT2 chúng em đã làm)
chuoi_handsome
chuoi_handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:12 am

cho xin 500vnd ảnh của hoa hậu QT2 đc hok bạn j ơi!!!
congchuamuonloaihoa
congchuamuonloaihoa

Điểm : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:16 am

Chao cac ban D10CN1,minh den tu vung dat xa xoi D10DT1,theo chu quan cua minh thi xinh nhat lop cac ban la Xang
Admin
Admin
Admin
Admin

Điểm : 251

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:21 am

Từ cái topic này,mình nảy ra 1 ý tưởng rất hay và độc đáo.
Nên là tìm ra 1 hoa hậu của lớp.
Mình nghĩ nên phát động một cuộc thi sắc đẹp quy mô,hoành tráng để giúp lớp mình có bộ mặt tươi sáng hơn.
Mình đề xuất nên có các giải phụ như hoa hậu thân thiện,hoa hậu áo dài,không thể thiểu hoa hậu bikini được. Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! 471934
Các bạn nào bầu chọn cho các ứng viên của mình cần đưa ý kiến,nhận xét và cả ảnh của ứng cử viên mà các bạn chọn nhé.
Cuộc thi n ày mà được tổ chức thì sẽ không thể thiếu hoa hồng cho các khán giả bình chọn chính xác đâu! Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! 556892 :22: :22:
https://d10cn1.forumvi.com
conangdeptrai_92
conangdeptrai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:27 am

Em tin là với đội ngũ cổ vũ và bầu chọn chuyên nghiệp như bọn em thì ngôi vương miện này khó thoát khỏi tay cái bạn mà em vừa nhắc đến được.
Sau đây là một số bức ảnh mà FC của bọn em xin gửi đến ban giám khảo cuộc thi sắc đẹp này.
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:30 am

Chết thật.Không biết đội ngũ FC này đâu ra mà nhiệt tình thế.
Hay là do Nhị cử đến để giật giải nhỉ?
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! 242791 :12
chuoi_handsome
chuoi_handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 11:55 am

vậy thì để anh làm ban giám khảo thui!!!các chú cứ đề xuất đi để anh xem xét và chấm điểm!!!
P.Mạnh
Super Moderators
Super Moderators
P.Mạnh

Điểm : 93

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:33 pm

Nếu mở cuộc thi hoa hậu thì nhớ có phần thi áo tắm nhé [/img]
http://thpttamnong.net
MrKu
Moderators
Moderators
MrKu

Điểm : 202

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:36 pm

Woa!!!!Bạn Nhị có cả FC hùng hậu thế này cơ àk...cho 1 slót nhớ... :13
Đề nghị bạn deptrai_92 post ảnh cho đàng hoàng nhớ...kô đc cay cú như thế để mọi người kòn bình chọn chớ... :27
..._handsome
..._handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:42 pm

Đây là tổng kết tạm thời ạk...
-Bạn Xang:2 phiếu
-Bạn Nhị:Có cả FC kô đếm đc ạk
-Thým Đức Tùng:1 phiếu của bạn Thủ(có lẽ đây là 1 cặp tự biên tự diễn ạk)

Vâng...hiện tại số phiếu đang tạm nghiêng về bạn Nhị...và có lẽ kết quả này sẽ đc giữ đến giây phút cuối cùng chăng...
Bạn Nhị sẽ đc đưa lên 1 tầm cao mới...sẽ trở thành 1 idol trong suy nghĩ của các fan...
:63: :63: :63:

Được sửa bởi ..._handsome ngày Mon Feb 21, 2011 1:08 pm; sửa lần 1.
Joker92
Vip member
Vip member
Joker92

Điểm : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:49 pm

1 phiếu nữa cho bạn Xang nhé Cool
MrKu
Moderators
Moderators
MrKu

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:51 pm

:22: ...Bạn Nhị No1...sao fải xoắn...miss Nhị... :91:
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:08 pm

À ừ.Với tư cách là một trong Ban Quản Trị thì chúng tôi quyết định thành lập Ban Giám Khảo cho hội thi.
Ai muốn đăng kí làm Ban Giám khảo thì đăng kí nhé (3 người thôi).
3 người nhận được số phiếu bình chọn cao nhất từ phía khán giả qua tổng đài +841692762849 sẽ trở thành thành viên của Ban Giám Khảo
Các bạn nhanh tay soạn tin: MISS temgiamkhao gửi tới +841692762849 để bình chọn Ban Giám khảo trước nhé
!
MrKu
Moderators
Moderators
MrKu

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:13 pm

T xin tự trân trọng ứng cử mình...MrKu vào ban giám khảo ạk!!!
Thằng Đạt mà kô cho ta vào liệu chừng ăn gạch đấy... :74:
P.Mạnh
Super Moderators
Super Moderators
P.Mạnh

Điểm : 93

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:14 pm

P.Mạnh ko thể thiếu 1 chân
http://thpttamnong.net
conangdeptrai_92
conangdeptrai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:16 pm

Vâng,em đã trở lại.
Với niềm tin tưởng mãnh liệt vào chiến thắng của bạn Nhị thì FC của bọn em xin post lên một chút ảnh để quảng cáo cho chiến dịch này.Sau đây là một số ảnh gốc:
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! 1
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! Billnhimbk_180_2
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! Images?q=tbn:ANd9GcRTdTq6A-EaRvQIgaLITZO18ks8p5XFbq8Utr4zBFqMHLvVCmZfBQ

Vâng tạm thời là thế đã.Ban Giám Khảo thưởng thức tạm.
Có gì thì em sẽ quay lại vào một ngày sớm nhất.
MrKu
Moderators
Moderators
MrKu

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:17 pm

ui.... :13 idol mềnh kìa... :25
..._handsome
..._handsome

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:21 pm

Hjxhjx...bạn Nhị như thế này pảo sao số lượng Fan của bạn ý lại đông đảo và hung hãn như thế... :38: haizzzzzzzzzzz
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:27 pm

Cho tớ xin lỗi,mặc dù tớ không muốn nói từ này nhưng mà tớ không kìm lòng được,đành phải thốt ra 2 từ "vãi ***" đối với những gì mà fan của bạn Nhị mang lại cho forum của chúng ta.
Cuộc thi đang vào đoạn cao trào.
Yêu cầu các ứng cử viên lên tiếng
Sau đây là các ứng cử viên.
Mã số 01:Nguyễn Thị Nhị
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! Images?q=tbn:ANd9GcRTdTq6A-EaRvQIgaLITZO18ks8p5XFbq8Utr4zBFqMHLvVCmZfBQ
Mã số 02: Trần Thị Xang
Đến Từ Thanh Hóa
Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! 2Q==

Còn ai muốn đưa thêm các ứng cử viên thì mau đưa ý kiến của mình ra nhé.
Nào! Hãy nhanh tay soạn tin đến tổng đài để bình chọn ra Missteen D10CN1 2011 nào.
Sẽ có những phần quà hấp dẫn dành cho các khán giả trả lời đúng danh hiệu Missteen từ nhà trợ Media Mart.
Chúc các bạn may mắn!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!   Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!! I_icon_minitime

Các bạn nữ kòn lại của lớp...!!!!
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next